Ya Kamata A Bada Kuɗi Ga Mutumin Gidan
Rubutun Ilimi don Kasuwanci An tsara wannan bincike na tilas don nemowa idan rubutun koyarwar ku daidai ne don taimaka muku samun nasara a kwaleji da, idan kuna bukata, don bayar da taimako don haɓakawa. An cika shi akan layi ta hanyar MyAberdeen tare da bayyananniyar umarni don sanar da ku ta hanyar ta. Idan kun ƙetare kimantawa a ƙimar farko ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba. Wannan bincike ba ya ɗaukar daraja amma idan ba ku cika ba za a yi rikodin akan kwafin difloma ɗin ku. An tsara wannan difloma don bawa ɗalibai cikakkun bayanai da fahimtar duniyar Kudi. A bayyane, kwas ɗin yana bincika ƙa'idar da ta dace a cikin duniyar kasuwanci da yadda ake amfani da ita a duniyar kuɗi.
Suna da niyyar samar da ƙarfafawa da layin farawa don zurfafa bincike kan batun yayin karatun ku mai zaman kansa. Taron karawa juna sani yana ba ku damar gano wani zaɓi na maudu'in ku mai zurfi kuma don tattaunawa da canza ra'ayoyi tare da ɗaliban ɗalibai. Haɓaka ƙwarewar ƙima da ƙididdiga, za ku koyi yadda App na kudi don haɗawa da fassara bayanan kuɗi da bayanan gudanarwa. Wannan ilimin zai ba ku damar haɓaka ƙwarewar ku don kimanta abubuwan kuɗi don amincewa da yanke shawarar kuɗi. Za ku sami babban fa'ida game da zamantakewar-kuɗi, muhallin da aka ba da izini kuma ƙwararre a ciki wanda kuɗi ke aiki.
Maballin ya bayyana rawar da ƙwararrun Kwararrun Kamfanoni da kayan aikin ƙirar ƙirar da suke amfani da su don ƙimar kamfanoni da ba da shawara ga abokan ciniki. Module ɗin ya kuma bayyana matsayin a cikin kasuwanni don 'yan kasuwa da manajojin fayil a kudaden shinge da kamfanonin sarrafa kadarori daban -daban waɗanda suka ƙware kan siye da siyarwa da aka gabatar da ma'amala haɗin gwiwa da ayyukan kamfanoni daban -daban.. Ana nufin tsarin don ba da zurfin fahimtar software na EViews.
Yadda Kudi ke Aiki Pdf
Ta hanyar mai da hankali mai hankali, module ɗin yana ba da gudummawa ga fahimtar ku yadda kamfanoni ke ɗaukar zaɓin kuɗi. Muna ba da darussan da yawa waɗanda zasu iya taimaka muku cika buƙatun shigarwa don karatun karatun ku na gaba da kuma sanin ku da rayuwar kwaleji a cikin Burtaniya. Yakamata ku karanta Yarjejeniyar kafin ku karɓi tayin wuri kuma kafin ku yi rajista a jami'a. Jami'ar Coventry ta himmatu wajen shirya ku don ƙwarewar ku a nan gaba da kuma ba ku damar yin gasa a kasuwar aikin digiri. Hanyoyin haɗin yanar gizon mu na yanzu tare da tabbatattun manyan kamfanonin kuɗi da nufin taimakawa don tabbatar da cewa karatun ya kasance yana sane da bukatun sashin. Muna da burin shirya ku don zaɓin zaɓuɓɓukan aiki na gaba a kusan kowace sana'a da ta shafi kuɗi, kama da banki, nazarin zuba jari, inshora ko tsarin kuɗi.
Yana riƙe da 'Yancin Birnin London kuma yana aiki a matsayin Liveryman da RSA Fellow. Dubi cikakken rikodin ɗaliban karatun digiri na biyu waɗanda ake iya samu a cikin Makarantar Tattalin Arziki da Kuɗi duk da haka don Allah a lura da wasu kayayyaki mai yiwuwa batun ya bambanta. Wannan ƙirar mai hankali za ta ba da tsinkaye mai zurfi a cikin panorama da ayyuka a cikin rashin daidaiton jama'a da babban kamfani . Da fatan za a karanta Tambayoyinmu na Janairu 2021 fara shirye -shirye kafin yin amfani. Strathclyde yana zaɓar ɗaliban mu gwargwadon cancanta, yuwuwar da ikon cin riba daga horon da muke bayarwa. Muna tunani game da yanayin makarantar ku kuma muna iya rage tayin don tabbatar da 'yan takara sakamakon haka. Ana amfani da dabaru daban -daban na kimantawa tare da rahotannin kasuwanci, binciken harka, kasidu, nuni, musamman mutum da ƙungiyoyi, nazarin mujallu da kimantawar tsara.
Inda Kudin Kuɗi Na Farko Ya Bayyana
Wannan karatun zai ba ku damar fahimtar dalilin da yasa hanyoyin sun zama masu mahimmanci a kasuwannin kuɗi, da kuma samar da fasali na mahimman ra'ayoyin da ake buƙata don sani da haɓaka hanyoyin ciniki na yau da kullun da saka hannun jari. karatun digiri hudu ne,000 kalmomi ko lokacin da kuka zaɓi aikin bincike za ku kuma ɗauki ƙarin zaɓin zaɓin. Wannan shirin yana dogara ne a cikin Makarantar Tattalin Arziki da Kuɗi a harabar Sarauniya Mile End. Masu neman ƙasa da ƙasa na iya nema ta hanyar UCAS idan suna neman wasu ma'auratan Jami'ar Burtaniya.