Rashin daidaituwa (Ed) ko rashin ƙarfi, kamar yadda aka saba, yana daga mafi yawan lalacewar matsalar dattijan da ke fuskantar mazajen kowane zamani. Duk mutane, wane ne idan watakila kai ne?, da matsaloli tare da matsalolin erectile akalla sau ɗaya a rayuwarsu kuma galibi galibi ne na ɗan lokaci. Ya zama tilas a gare ku ku nemi likita a lokacinda matsalolin erectile sun fara damuwa da ku. An fahimci rashin ƙarfi shine rashin namiji don cimmawa ko kiyaye tashin hankali yayin saduwa ko lokacin da jima'i ke motsa su. Zaku iya fama da matsalar lalata idan tsokar ta samu, tsokoki, jijiyoyi ko arteries a cikin ko kewaye da azzakari sun lalace. Hakanan zaka iya samun matsaloli tare da rashin ƙarfi saboda cututtukan jiki ko na tunani irin su ciwon suga, cutar koda, na kullum mai shan giya, mahara sclerosis, atherosclerosis, cuta na jijiyoyin jiki, cututtukan zuciya, danniya, damuwa, laifi da bacin rai. saya Cialis Akwai ƙari da dangantaka da abota sama da yin soyayya duk da cewa yawancin maza basa samun wannan. Akwai m, hankali, sumbata da hadin kai da kauna. Idan kai mai cutar malaria ne bazai yuwu ka iya samun a “wuya a kan” da dam, hakan zai zama abin kunya. Me yasa kuke so ku kunyata kanku. Dalili na biyu mafi kyawun dalilin da maza suka zaɓa don wahala a hankali ba tare da rashin ƙarfi ba na iya zama damuwa game da watsi. Musamman, boysan samari suna jin damuwar su da ƙarancin cewa abokin tarayyarsu na iya barin su don matsalar sa, ta nemi cikakkiyar abokiyar zama. Amma gaskiyar magana ita ce tare da taimakon likita na dacewa, Ana iya magance rashin lafiyar maza sosai. Hakanan zaka iya tserewa daga zullumi ta hanyar yin magana da matarka game da yanayinka don samun taimako da tallafi don magance rashin lafiyar ka. Bayan zantawa da abokin tarayya dole ne ku nemi mai ba da kula da lafiya don a yanzu yadda ya dace.
Jiyya don Matsalar Erectile
– Tace dani, maza ne kawai na ainihi waɗanda ke neman haɓaka rayuwar jima'i
– An faɗi cewa ɗan adam yana da jima'i a kan tunani akai-akai, amma mata suna da kauna ne kawai a tunaninsu
– Ba zan iya taimakawa ba amma ina mamakin abin da ya sa haka ta faru, amma ana zargin hakan na iya kasancewa wannan hormone da ake kira testosterone, waɗannan suna cakuɗe da shi, musamman idan wadannan matasa ne
– Rashin daidaituwa, mashahuri da aka sani da rashin ƙarfi, na iya zama cuta ta jima'i tsakanin maza da ke haifar da rikice-rikice na samun tashin hankali
– M, lokacin da mutum ya ki kiyaye farjin sa yayin jima'i ko wataƙila ya iya ƙwanƙwasa ɗabi'ar don abubuwan taƙaice, ana kiranta lalacewar nakasar
– Idan kana son gano dalilin da yasa irin waɗannan matsalolin ke faruwa zaka so ka koyi hanyar da ta ƙunshi samun tashin hankali
– Quite kawai, ana iya ikirarin cewa wani ya sami tsauri sakamakon karuwar ƙaruwar kwararar jini a cikin azzakari
– Idan saboda takamaiman abubuwa ne ya sanya yawan zubar jini a cikin azzakari bai samu ba, mutum yana iya fuskantar matsalolin rashin daidaituwa
– Lokacin da mutum ya sami kuzari, jikinsa yana sakin homon da ake kira Cyclic GMP
– Duk da haka, a sakamakon tasirin da PDE ke kawowa, Sakamakon cyclic GMP yawanci ba ya wuce tsawon lokaci
– Idan an katange GMP na GMP, to ba zai yiwu ba ga maza su sami inda zaku iya tsawaita tsayuwa na dindindin
– Saboda haka, lokacin da akwai inhibitor PDE5, kasancewar jini a jikin namiji ya inganta samar da tsawan mai yiwuwa har ma da turgid
– Don samun erections tare da Cialis, ya kamata ku zama masu motsa sha'awa
– Babu magungunan rashin ƙarfi da ke aiki yayin rashin motsawar jima'i
– Shiga cikin wasan gabanci, audio / gani kwaikwayo ko kowane salon fantasy jima'i da jima'i yake motsa ku
– Ba taimako bane na karawar jima'i ko watakila aphrodisiac, saboda hakan bazai caje ka da jima'i ba ko kuma ya inganta maka jima'i
– Tadalafil ya shiga cikin gwajin lafiyarsa-III na gwaji a 1999 kamar yadda kuma a cikin 2001, sabon kamfanin da aka kafa kwanan nan ya ƙaddamar da sabon takaddar aikace-aikacen miyagun ƙwayoyi tare da Hukumar Abinci da Magunguna ta Amurka (FDA)
– Siffofin Cialis, wanda ba shi da tasiri kamar na Viagra amma kuma yana ɗaukar nauyi, An kammala a wannan lokacin
Goma sha takwas da yakamata ku sani ku yi yaƙi da rashin ƙarfi
Kodayake mutane da yawa suna jin cewa lokacin da ma'aurata suke ƙoƙarin fuskantar jariri wahalar ta kasance ta farko ne ta amfani da tsarin haihuwar mace, wannan ba koyaushe haka yake. Gaskiya ita ce, maza masu ƙarancin ingancin maniyyi, yanayin motsi ko girma kuma na iya kasancewa ba zai iya kasancewa dalilin da ya sa fewan ba za su iya yin kamar suna ɗaukar ciki ta halitta. A cikin abokan da suka yi baƙin ciki da rashin ikon yin ciki, 50% lokacinku ne saboda rashin haihuwa. Karatun kimiyya irin su wannan yana haskaka buqatar fahimta dangane da wannan hanyar hana haihuwa. Da zarar muna da waɗannan abubuwan mahimmanci, muna iya haɗawa da ƙarin zing ga rayuwar jima'i. Yana da gaskiya cewa yayin da muke tsufa da martani na jima'i a hankali duk da haka gaskiyar magana ne cewa zamu iya sassauta wannan jinkirin. Akwai kwaya dayawa da magunguna waɗanda za'a iya amfani dasu don inganta tsarinmu don sa su cancanci jin daɗin rayuwa da wadatar jima'i. Ya kamata a hada da Goji berries cikin tsarin abincin mutum. Waɗannan berries masu wadataccen bitamin suna ɗanɗano kyakkyawa kuma sune tushen abubuwan ban mamaki waɗanda zasu haɓaka rayuwarmu. Akwai wasu kamar spirulina (algae) Hakanan an yi la'akari da cin abinci mara nauyi, ginkgo, ginseng fiye da wasu.