by / 11th Agusta, 2021 / Uncategorized / kashe

Kasuwancin ecommerce wani yanki ne mai ban sha'awa wanda kusan kowa yana saka hannun jari a zamanin yau. Duk da haka, idan ba a inganta ƙofar ba kamar yadda buƙatun abokan ciniki da tsammanin su ke, zai gaza sosai cikin sauri. Masu kasuwancin za su iya karanta labarai kan yadda daidai za a inganta kudaden shiga ko dogaro da ingantaccen tsari, wanda yayi alƙawarin mafi kyawun aiki ban da haɓaka amincewa da yawa kuma don taimaka muku yin hakan, za ku iya ƙirar SAAS na al'ada

Zaɓin dandamali na kasuwanci yana iya zama da sauƙi amma a zahiri yana da ƙalubale da ɗaukar lokaci. Baya ga kwatanta farashi tare da taka tsantsan, dole ne maigidan kasuwanci yayi ƙoƙarin neman wasu muhimman fannoni kamar yanayin injin bincike, amsawa, tsaro, fadadawa, haɗin kai, sabis na abokin ciniki gaba ɗaya, da dai sauransu. Well, cikin rubuce-rubucen da suka biyo baya, Na rubuta sunayen 'yan zaɓuɓɓuka masu tasowa a halin yanzu. Da fatan za a duba su nan da nan.

  1. Shopify

Shopify shine mafi kyawun dandamali na ecommerce, wanda ke taimaka wa kasuwanci ba tare da la'akari da yankinsu da girman su ba. Za ku sami sunan yankin kyauta,designlogo a kan ku, sayar da kayayyaki, kazalika da kula da alaƙar abokin ciniki mai ƙarfi. Yana ba da gwajin kwanaki goma sha huɗu bayan wanda zaku iya zaɓar kowane dandamali ko tsayawa a kai. Yanzu ba haka ba ne mai girma? Wasu fasalulluka sun haɗa da:

  • Kimanin 100 jigogi
  • Samfura masu yawa don aika imel da takardu daban -daban na hukuma
  • Saukakawa mai sauƙi da maida kuɗi
  • Takaddar SSL ba tare da wani caji ba
  • Simple hosting
  • Nazari
  • Talla da saka alama
  1. NopCommerce

Lokacin da ake ganin masu fafatawa za su ci gaba da kasancewa a wuyan wuyan wuyan sashin kasuwanci, NopCommerce ya ɗauki kek a ƙarƙashin kowane yanayi. Na biyu mafi saukar da mafita a cikin wannan duniyar duka, yana ba da kekunan keɓaɓɓu, portals na gwamnati, dabarun sarrafa kundin adireshi, da dai sauransu, wanda ya zama dole don sanya ido sosai kan kasuwanci. Yana alfahari da ɗimbin gine-gine masu ɗorewa da ƙari masu amfani iri-iri. NopCommerce shine tushen budewa, wanda ke nufin koda kuna da matsaloli da yawa, koyaushe al'umma mai taimako za ta taimake ku. Hakanan yana dacewa da kowane girman allo, zama na tebur, kwamfutar tafi -da -gidanka, wayo, ko kwamfutar hannu. Wasu fasalulluka sun haɗa da:

  • Abokan haraji
  • Hanyoyin biyan kuɗi
  • Tallace -tallace na dijital
  • Dubawa na tsari
  • Shirye -shiryen kyauta
  1. BigCommerce

Mai iya samar da kyakkyawan ƙwarewar mai amfani, daidaitawa, da kuma cikakkun abubuwa fasali ne guda uku waɗanda aka yi amfani da su don bayyana BigCommerce. Ƙarfafawa kusan 55,000 kamfanoni fiye da iyakokin ƙasa, ba lallai bane ya zama abin mamaki cewa yawancin 'yan kasuwa zasuyi ƙoƙarin ɗaukar wannan dandamali na musamman. Sakamakon gabatar da duk samfuran cikin yanayi mai tursasawa, ba za ku iya guje wa abubuwan da ke da alaƙa ba. Babban kamfanin haɓakawa na BigCommerced zai kula da lamuran shagon ku ba tare da wata matsala ba, gudanar da bincike mai zurfi don kawo canje-canje masu amfani, da samar da fahimta don haɓaka ROI. Wasu fasalulluka masu fa'ida sun haɗa da:

  • Tallace -tallace na dijital
  • Kare lafiya
  • Shagunan tafi -da -gidanka
  • Catalogin cikakken bayani
  • Awo
  • Hoto
  • Jirgin ruwa
  1. Magento

A cewar sabon bincike, kusan gidajen yanar gizon siyayya kashi goma sha uku an gina su akan Magento mai yiwuwa saboda yana adana adadi mai yawa na kari da kari, haka, ba ku damar ƙara fasali ba tare da wata matsala ba. Scalability shine wataƙila mafi fa'ida ta musamman. Ko da idan kuna aiki akan 1 aikin ko 10000 ayyukan, komai idan kun mallaki ƙaramin kamfani tare da ɗimbin ma'aikata ko ƙungiya babba, Magento koyaushe yana taimakawa. Wasu fasalulluka sun haɗa da:

  • Gudanar da gidan yanar gizo
  • Sauki wurin biya, biya, da jigilar kaya
  • Nazari
  • Gudanar da oda
  • Asusun abokin ciniki
  • Binciken Catalog

Duk dandamalin ecommerce da aka bayyana a sama sun burge manyan sassan jama'a har zuwa yanzu, kuma zai ci gaba da yin hakan koda a nan gaba. Kafin isa ga yanke shawara, tabbatar da yin la'akari da manufofin kasuwanci. Yawancin 'yan kasuwa a baya sun zaɓi bazuwar, kuma abin bakin ciki ya ɓatar da kuɗaɗen da suka samu na aiki.