by / 13th Fabrairu, 2020 / Uncategorized / kashe

Kowane ɗayan gilashin Riedel Sommeliers yana wakiltar bayyanin kamannin ƙwarewar Riedel da sanannen al'adar kera ƙwararrun gilashi da kera abubuwa. Kowane gilashi mai kyau yana dacewa don hidiman adadi na musamman na mashahurin abin sha kuma yana ɗanɗana ɗanɗano a cikin abin sha ta amfani da kyawawan siffa da salo. Rimin siriri yana taimakawa giya don gudanowa zuwa leɓo cikin sauƙi don haka yana taimakawa fahimtar kyakkyawan ɗanɗano na giya. Riedel yana ɗaukar masana'antar mallakar dangi a Austria, inda kowane gilashin giya ya cika gaba ɗaya da hannu. bohemia ta yanka kwanon 'ya'yan itace mai lu'ulu'u Drawaya daga cikin rashi don samun ruwan inabi ko wani abin sha a cikin gilashin gaske shine lu'ulu'u ya ƙunshi gubar. Wannan jagorar yana nufin ya fi bayyananne kuma a bayyane. But, wannan ba shine dalilin damuwa ba kamar yadda kwararrun da suka kalli lamarin suka bayyana cewa wannan matakin gubar da ke zube a cikin abin sha yana da aminci da amintuwa don cin abincin mutum..

Inda zan sayi lu'ulu'u na bohemia a cikin prague

Riedel masu shayarwa da giya mai tsafin lu'ulu'u suna kawo fa'idar zamani don yankewa irin ta gargajiya. Wannan Doine Wine Decanter yana da kyawawan halaye waɗanda tabbas suna faranta ran ido kuma suna ba da sabis ɗin inabi mai mahimmanci. Yana ba da ingantaccen tushe wanda yake taimaka wa matasa giya buɗewa, kuma yana ba da gabatarwa mai ban mamaki ga tsofaffin ruwan inabi. Mai shan ruwan inabi ya hada da 32 cearfin oza kuma ya ƙunshi 24% gubar lu'ulu'u. Riedel Sommeliers sanannen duniya ne don ƙirƙirar ingantaccen fasaha da fasaha wanda ya canza yadda muke shan ruwan inabi. Masanan giya sun sami fa'ida da yawa daga irin waɗannan kyawawan gilasai masu kyau kuma suna son a bayyana su a matsayin mai alfahari da tarin Riedel.

Wannan ba shine isar da shi ba ya kamata ku sami nau'ikan tabarau na giya mai kyau da kuke amfani da su a lokuta da yawa. A shampen gilashi ne na bakin ciki da kuma tsayi gilashi. Ana kiransu sarewa na shampagne kuma suna kama da wannan don ƙarin dalili ban da ɗanɗano. Suna ba da damar kumfa su kasance cikin gilashin shampen.

Bayan samar da haɗin kyau da aiki, wannan layin yana da fa'ida ta musamman. Suna ba da ɗanɗanar ɗanɗano kowane ɗayan fa'idodi na manyan tabarau waɗanda suka fi kyau a ƙarshen giya, yayin da karami ya yi amfani da ƙananan sarari–za su iya shiga cikin madaidaiciya madaidaiciya tare da na'urar wanke kwanoni (kamar yadda nake fada koyaushe, Ni ba mai bayar da shawara bane na sanya kyakkyawan lu'ulu'u a cikin na'urar tasa amma Peugeot yace zaku iya yayin amfani da Esprit 180 layi ta amfani da banda gilashin giyar kristal). Siffar mai kusurwa a cikin tabaran ruwan inabi na Esprit, tare da amfani da ƙarar kwanon su, yana bayar da saurin fitarwa na kowane irin nau'in giya aromas da halaye. Kyakkyawan kyakkyawan bakin da ke kaiwa leɓe daga tabarau kusan ba za'a iya gano shi ba, kuma samfurinta yana samarda iya gwargwadon iyawa ga azancin ƙamshi da kuma ruwan inabi ga harshe. Gilashin suna da ƙaho-baki kuma suna nuna mai tushe, ma'ana kara bangare ne mara kyau a cikin gilashi–ba wani yanki daban da aka haɗe a kwanon ba. Ni kaina naji daɗin jan tabarau na giya da ɗan kyau ba don wani dalili ba sai dai kawai ina tsammanin sun ɗan bayyana da kyau. Katin na biyu…