by / 30th Afrilu, 2021 / Uncategorized / kashe

Shin Cryptocurrency Mai haɗari ne

a cikin watan Yuni 2019, Facebook ya kaddamar da kudin dijital na farko mai suna Libra. Ya fuskanci adawa daga masu tsara doka a duk faɗin duniya wanda ya haifar da rasa manyan masu tallafawa Visa da Mastercard. Bayan shekara biyu, tsabar kuɗin dijital da aka tallafa wa Facebook mai suna Diem ana hasashen zai ƙaddamar a wannan shekara.

labarai a cikin crypto

Wannan yana nuna cewa lokacin da kuke biyan kuɗi ta amfani da katin Revolut ɗin ku, kuma kuɗin da zaku iya samu suna cikin cryptocurrency, kudin zai kasa. Ba za ku iya canza cryptocurrency ga duk wanda kawai ba mai siyar da Revolut bane. Zaka iya canja wuri (canja wurin sarkar) cryptocurrency ga abokan cinikin Revolut daban -daban a cikin Revolut app. Lokacin da muka shirya don koyarwar ku, za mu canja wurin haƙƙin ku mai amfani a cikin adadin da ya danganci cryptocurrency. Revolut ba shi da alhakin duk asarar da kuka jawo dangane da janyewar kowane cryptocurrency zuwa jakar waje. Za mu sanar da ku adadin kowane ƙuntatawa kafin mu yarda da umarnin ku. Za mu kula da cryptocurrencies a madadin ku kuma za ku sami dama (da ake kira 'mai amfani mai amfani') zuwa gare su.

Bitcoin ita ce hanya daga kawai cryptocurrency da masu zamba zasu yi niyya. A watan Yuli 2018, mun binciko dunkulewar duniya na 'sadakar tsabar kudi ta farko'. Ba kamar bitcoin ba, wanda ya sami ɗan girmamawa kuma wasu masu siyarwa sun yarda da shi, babu tabbacin cewa masu saka jari za su iya kashe waɗannan sabbin kafaffun cryptocurrencies a ko'ina. "Yayin da ƙarin tsabar kuɗi ke gudana cikin kasuwar kadara ta crypto, asara daga hacks yana ƙaruwa. Duk da haka, kamfanonin cryptocurrency sun samo hanyoyin da za su kare kadarorinsu na dijital daga sata da, ta hanyar yin aiki a hankali tare da masu rubutun Lloyd, don tabbatar da asarar da ke zamewa ta yanar gizo. Hukumar ta yi imanin wannan zai iya buɗe 'yan kasuwa gwargwadon sabbin abubuwan ci gaba da haɓaka aminci tare da abokan cinikin yanzu waɗanda tuni suka yi ƙaura zuwa kadarorin dijital akan zaɓin fiat na al'ada.. Kamar yadda taimakon hukumomi don crypto ke ci gaba da haɓaka, Square bai rasa damar kan tsoma Bitcoin na ɗan lokaci ba kuma ya sami kusan 3,318 Bitcoins lokacin da farashin cryptocurrency yake ciniki $50,000.

Hanyoyin kasuwancin su ba su da garantin kowane dawowa kuma Kasuwannin CMC ba za su ɗauki alhakin duk asarar da za ku iya jawowa ba, ko dai nan take ko a kaikaice, tasowa daga duk wani saka hannun jari wanda akasari akan duk wani bayani da ke cikin wannan. Kayan don kayan aikin bayanai ne kawai, kuma baya tuna da yanayin ku ko burin ku. Babu wani abu akan wannan kayan na kudi, kudade ko wasu shawarwarin da ya kamata a dogara da su. Babu wani ra'ayi da aka bayar a cikin kayan ya zama shawara ta Kasuwancin CMC ko marubucin cewa kowane takamaiman kuɗi, tsaro, dabarun ciniki ko dabarun kuɗi ya dace da kowane mutum na musamman. Cuban kuma ya sayi kuma ya ƙirƙiri alamun da ba na jin daɗi ba , wanda ake siyarwa da siyarwa akan blockchain ethereum, da saka hannun jari a cikin dandalin NFT Mintable. Ya kamata ku yi tunani ko za ku iya samun damar ɗaukar haɗari mai yawa na asarar kuɗin ku.

Inda Za A Samu Labaran Cryptocurrency

Ya yi sharhi a wani taron dijital cewa BTC barazana ce ga fiat kudin musamman dalar Amurka. Darajar cryptocurrency ta haura sama da mahimmancin ta, in ji Matthew Partridge.

Tsarin kuɗi na gargajiya ya dogara da masu sarrafa farashi, bankuna, kuma a karshe gwamnati ta gudanar da sarrafa duk ma'amaloli na kuɗi. DeFi yana ɗaukar makamashi daga cibiyoyi kuma a maimakon haka ya dogara da ƙwarewar blockchain. An fara 2015, A ciki Bitcoins ya fara ne da burin samar da tabbas mafi yawan abin dogaro da labarai masu gamsarwa game da kuɗi, tare da ɗayan mafi kyawun yadda ake shiryarwa da bita.

Ina kwana, kowa da kowa, kuma maraba da zuwa tarurrukan sakamakon kuɗi na Amazon.com Q. Domin bude jawabin, Zan juya kiran zuwa ga daraktan hulda da masu saka jari, Mr. Haɗuwa da mu yanzu don amsa tambayoyinku shine Brian Olsavsky, CFO mu. Ilimi na daban ya tabbatar da cewa rashin aikin yi ya faɗi daga farkon watan a cikin alamar iko a cikin yanayin aiki, yayin da farashin abokin ciniki na Tokyo ya faɗi ba zato ba tsammani a watan Afrilu saboda rage farashin cajin wayar ta manyan masu jigilar kayayyaki. Cikakken adadin bitcoins da Argos ya haƙa ya tashi daga 1,330 a 2019 to 2,465 a 2020, an 85% haɓaka a cikin samarwa na shekara -shekara.

Wani lokaci a baya, mutane sun yi ciniki abubuwa da kamfanoni, kai tsaye, ta hanyar tsarin musanyawa. Bayan lokaci, da kuma iya saurin gudu da daidaita daidaiton ma'amaloli, agogo sun fara bugawa.

WisdomTree a halin yanzu yana gabatar da ETP guda ɗaya, WisdomTree Bitcoin ETP , a watan Disamba 2019 wanda kuma zai iya zama mafi arha irin sa akan kasuwar Turai da 0.ninety biyar%. eToro a halin yanzu https://blockandjerrys.fun mafi kyawun dillali don saka hannun jari a cikin cryptocurrencies a yanzu. Fita daga abubuwan da ba a sani ba na cryptocurrencies, musamman bayan sun bada garantin samun kudin shiga.

Shin yana da lafiya don saka hannun jari a cikin Cryptocurrency Yanzu

Lokacin da ka saya, sayar ko cire cryptocurrency , za mu yi aiki tare da mai ba da asusunka na Revolut don yin kuɗi a ciki ko a ciki. Muna kiran ayyukanmu waɗanda ke ba ku damar siye, inganta, janye da canza cryptocurrency kamfanonin mu na crypto. Hakanan zamu sanar da ku gaba idan mun yanke shawarar daina samar da cryptocurrency. Ta hanyar shiga cikin yarjejeniyar, kuna iya nada mu a matsayin wakilin ku don samar da ayyukan mu na crypto . Hakanan kuna nada mu don samar da masu ba da zaɓin, wanda ke nuna cewa za mu yi aiki a matsayin 'zaɓaɓɓen' ku don manufar riƙe cryptocurrencies ɗin ku. Kasuwancin crypto ("Cryptocurrencies") ya ƙunshi haɗari mai mahimmanci kuma yana iya ƙarewa cikin babban asara na babban abokin ciniki da aka saka hannun jari. Abokan ciniki bai kamata su sanya hannun jari fiye da yadda za su iya yin asara ba kuma yakamata su tabbatar da cewa sun fahimci haɗarin da ke tattare da hakan.