by / 4th Fabrairu, 2020 / Uncategorized / kashe

Itace, karfe, rattan ko wasu nau'ikan firam ɗin futon ba shine mafi mahimmancin ɓangaren futon ku ba. Abinda yake sananne na iya zama murfin katifa. Zaku iya siyan suturar katifa futon a cikin zangon kasafin kuɗi farawa daga $20.00 a ci gaba daga wannan lokacin zuwa duk abin da kasafin kuɗin ku ya ba da damar. Har ila yau,, kiyaye ƙarin murfi a cikin ajiya yana ba ku dama da sassauƙa don saurin canje-canje masu kyau ga kayan adon ta hanyar canza murfin katifa na futon da sauri. Ingantaccen Karatu Duk da haka, kodayake kumfa mai ƙwaƙwalwa ta shahara, mutane da yawa suna ganin cewa farashin wasu katifun kumfa don samun tsaurarawa kuma suna son gano mafita mai arha. Saboda, wasu kamfanoni sunyi alƙawarin farashi mai rahusa don bawa masu saye kumfa mai ƙwaƙwalwar ajiya – bi abin da suke misali na iya yin taka tsan-tsan wannan na iya zuwa da farashi mafi girma. Foamananan kumfa suna tafiya tare da halaye marasa kyau da yawa kuma wannan labarin yana tattauna wasu daga waɗannan.

Shin katifa katako yana siyar da katifun gado?

-Ka tuna cewa sunayen laƙabi ba duk abin da suke fashe bane ya zama. Yawancin nau'ikan katifa ana yin su ne a masana'anta iri ɗaya ta amfani da abu iri ɗaya kamar dai yadda duk wasu dalilai da dalilai dalilai iri ɗaya ne na katifa ba tare da komai ba sai dai alama ta daban don banbanta yanayin. Tabbatar da ka sayi ƙaddara ta abubuwan haɗin ciki don tabbatar da mafi kyawun ƙima.

Waɗanne gwaje-gwaje ake yi a kusa da ɗanyen roba saboda ta iso cikin tankar, don tabbatar yana da inganci ingantacce?
Muna gudanar da gwaje-gwaje huɗu akan kowane rukuni na latex musamman saboda ya shigo cikin kayan aikinmu. Muna gwada Ph, zafin jiki, danko, da daskararru. Jarabawarmu tana da yawa don tabbatar da cewa shine mafi kyaun latti kuma lallai yana da daidaitaccen inganci.

Kowa na iya cin gajiyar amfani da takalmin katifa mai sanyaya. Irin wannan fasaha tana bawa mutum damar samun kwanciyar hankali yayin bacci. Lokacin da mutum ya sami nutsuwa zai iya hutawa. Samun katifa mai sanyaya zai iya inganta bacci kuma zai ba ka damar farfaɗo da wartsakewa, shirya don ɗaukar sabon rana.