har yanzu, ya zama dole a ci gaba da taka tsan-tsan har zuwa lokacin da ake ci gaba da gudanar da karin gwajin bazuwar. Rateimar da sikelin bincike bai adana saurin tafiya tare da fa'ida ba, in ji Hill, wanda ya yi imanin cewa ƙila ba za a sami dalilin sanya kuɗi cikin karatu ba sakamakon mutane suna sayayya don samfuran ba tare da la'akari ba. CBD yana ko'ina a zamanin yau, tare da mashahuran mutane kamar Kristen Bell suna tofa albarkacin bakin ta, Tamra Alkali mai siyar da layin ƙarin lafiya mai kyau da Michael J.
Yayinda wasu na iya amfani dashi don manufa ɗaya, wasu na iya zama cbd gummies amosanin gabbai amfani dashi don ƙarin aikin kiwon lafiya na jiki. Yawa kamar tare da damuwa, Matsayi mai yawa zai iya zama mafi kyau don magance alamu nan da nan. Guda guda na MG na CBD na iya isa don magance alamun ɓacin rai nan take. Masu amfani zasu iya ɗaukar ƙarami kaɗan akan lokaci don sakamako mai ɗorewa. Gilashin 3000mg na CBD Gummies na iya ba ku duka CBD ɗin da kuke buƙata don wannan dalili.
A cikin masu fama da rashin bacci, an lura da irin wannan sakamako a mafi girman allurai kusa 600 MG. A cikin ƙananan allurai, An lura da CBD don inganta faɗakarwa, a matsayin madadin haifar da bacci.
Yawancin kwastomomi suna son ɗaukar CBD a cikin nau'in kwantena saboda sakamakonsa kai tsaye kamar ɗaukar yini bisa kari, kuma sashi ne mai sauki. Wadanda ke shan kalamu suma na iya kauce wa dandanon dajin da aka samu a wasu kayayyakin CBD. CBD tana kunna haɓakar peroxisome mai haɓaka aiki (PPARs) wanda ke haifar da tasirin cutar kumburi a cikin kwayoyin halittar mutum. Da zarar an kunna PPARs, bugu da kari suna sarrafa kasancewar insulin, shan lipid, da ikon sarrafawa. Saboda haka, da zarar CBD ya kunna waɗannan PPARs, mutumin da sauri zai ji sabuntawa saboda sarrafawa da ingantaccen ikon homeostasis.
A 2016 bincika ya gano cewa CBD na iya samun tasirin antipsychotic a cikin mutanen da ke fama da cutar schizophrenia. Haka kuma, CBD ba ya haifar da mummunan lalacewar abubuwan da ba'a so ba da ke haɗuwa da wasu magungunan antipsychotic.
Amma na dogon lokaci shine kyakkyawan buri, mutane galibi suna samun kyakkyawan sakamako yayin da suka haɗu da manyan maganganu tare da kayayyakin CBD ko na inha. “An ba da rahoton CBD a cikin manyan abubuwa don samar da tasiri mai ɗagawa, duk da haka da wuya mu taɓa cin karo da masu buƙatar buƙatun da suke sama ba,” in ji shi. Sauran samfuran CBD basuyi gwajin FDA ba don kimanta amincin su da ingancin su wajen magance takamaiman batun kasancewa lafiya, kamar damuwa ko rikitarwa.
- Madadin tsarin keɓewa mai ƙirar lu'ulu'u, cbdMD yana amfani da hanyar mallakar ta hanyar mallakar kayan masarufi.
- Yana da matukar taimako cewa abokan cinikin farko sun fara da ƙananan ƙwayar CBD kuma suna haɓaka sashi akan lokaci, alhali kula da sakamakon da aka samar ta hanyoyi daban-daban.
- Waɗanda suka karɓi CBD sun sami jimillar ragowar juyayi.
- Ana cire man na CBD a cikin mafi yawan gummies daga albarkatun gona mai haɗari kuma an ware shi daga THC da daban-daban cannabinoids wanda ke haifar da babban ji.
- Maimakon juya tunanin imel mai tsananin ƙarfi ko nazarin ma'amala tsakanin jama'a, Na gano sauki sau nawa zan bai wa kare na mai cbd mai don gane rashin tunanin waɗannan tunanin kuma a ba su damar tafiya.
- Zaka iya samun su kamar gumis mai zaƙi, gyada kai harma da gummies mai daci.
Binciken kimiyya ya zuwa yanzu ya nuna cewa CBD na iya taimakawa rage stressarfin jini. A cikin wani 2017 bincike daga Americanungiyar (asar Amirka don Binciken Bincike, masu bincike sun ba wa rukuni na batutuwa kashi biyu 600 milligram na CBD ko placebo.
Yaushe cbd gummies suka kare
Serotonin, a neurotransmitter, yana taka muhimmiyar rawa a lafiyar kwakwalwarku. Levelsananan matakan serotonin galibi suna da alaƙa da mutanen da suka yanke ƙauna.
Jerin fa'idodin mai na CBD yana magance batutuwan zaman lafiya da yawa waɗanda yawancin mutane ke fama da su yau da kullun. Amma bincike ya tabbatar da cewa cannabinoids na iya zama mai inganci wajen kula da alamun da ke tattare da damuwa da nishaɗi. Cannabidiol, mafi girma da aka fi sani da CBD mai, ya zama tsarkakakke mai karɓa don yawancin abubuwan da suka shafi kiwon lafiya. Amfani da shi azaman madadin zaɓin magungunan kantin-kan-kan-kan-kan yana tashi da sauri a cikin fewan shekarun da suka gabata.
Man na MCT - wanda kuma ake kira cirewar mai na kwakwa - yana da wadataccen amino acid da abinci iri daban-daban. CBDfx yana ba da shawarar ɗaukar kawunansu tare da abinci da / ko kafin lokacin bacci.