by / 25th Agusta, 2021 / Uncategorized / kashe

Kamfanoni masu motsi dole ne su sami lasisi don bayar da kowane sabis. Abokan ciniki suna buƙatar tabbacin cewa kuɗin su bai ɓace cikin iska ba. Abokan ciniki suna jin kwanciyar hankali da aminci idan sun karɓi takardar shaida daga inshora. Wannan muhimmin takarda yana tabbatar da cewa kamfanin inshora ya ɗauki hayar masu motsi. Takardar ta ƙunshi muhimman bayanai waɗanda ke tabbatar da yanayin da ya dace don amfani da wannan manufar. Takaddar Inshorar Movers kwangila ce wacce ke ba da kariya ga hukumar inshora daga asarar kuɗi sakamakon wasu barazanar ko yanayin da ba a zata ba.

inshora ga kamfanoni masu motsi

A halin yanzu, mutane suna aiki a matsayin masu ba da taimako yayin hulɗa da ƙungiyoyin kasuwanci. Kowa yana son a rufe kayan sa/kayan ta kuma hana asarar kuɗi wanda zai iya zama ba tsammani. Yakamata a tattauna wannan batun tare da manajojin kamfanin ku masu motsi kafin yin shiri don jigilar kaya. Kowane tsarin ƙaura yana fallasa abubuwan da za a tura su zuwa kowane nau'in abubuwan da ke iya faruwa. Waɗannan sun haɗa da lalacewa, aikata laifi, karar kasashen waje, da dai sauransu. Inshorar alhaki mai motsi yana ba wa masu motsi damar tabbatar da sakamako mai kyau a kowane yanayi.:https://zeromaxmoving.com/services/long-distance-movers-nyc/

Akwai nau'ikan inshora da yawa ga masu motsi.

Iyalan Amurka da yawa suna son fita daga biranen zuwa ƙauye saboda barkewar cutar coronavirus. Ga mutanen kowane rukuni, rayuwa a cikin ƙananan ƙauyuka da garuruwa sun fi tsaro. Idan kuna shirye don ƙaura zuwa yankin karkara ko wata jiha, yana da kyau a ɗauki masu motsi waɗanda ke da gogewa waɗanda za su iya amfani da nau'ikan inshora daban -daban. Dangane da ka'idojin gwamnatin tarayya na yanzu, abokin ciniki na iya zaɓar daga nau'ikan inshora masu zuwa:

  • Cikakken darajar ƙima
  • Darajar ɗaukar hoto
  • Kariyar abin alhaki daban

Cikakken ƙimar darajar kariya ce ta doka wanda ke ba da babban matakin alhakin mai motsi. Mai motsi ko kamfanin inshora mai inshora zai biya asara ko lalacewar da mabukaci ya sha lokacin jigilar kaya. Idan kayan abokin ciniki ya lalace ko ya ɓace, akwai zaɓuɓɓuka uku don mai bada sabis:

  • darajar darajar
  • sauyawa
  • gyarawa

Kodayake wannan zaɓin ɗaukar hoto ya fi tsada duk da haka, yana matukar son abokan ciniki saboda amincin sa, daidaito da jimla.

Wani nau'in kariya na doka ga waɗanda ke cikin motsi shine ɗaukar darajar ƙimar. Babu ƙarin ƙarin kuɗin da ake buƙata. Ana ba da ƙaramin matakin tsaro ga abokin ciniki. Bisa ga dokar tarayya da ake da ita, kudin da masu jujjuyawar suka biya na abubuwan da suka lalace ko suka ɓace bai isa ya rufe ainihin farashin ba. Yakamata a mayar wa abokin ciniki duk wani kurakuran da kamfanin inshora da kamfanin da ke da lasisi ya aikata yayin tafiyar.

Keɓaɓɓiyar Kariya (SLP) inshora ce da ke kare kamfani mai motsi. Ya ƙunshi kamfanin inshora da ke aiki da ikon wani na uku don mayar da wanda aka yi wa inshora don asara. Manufar inshorar da aka yarda tana ƙuntata damar rufe cikakkiyar asarar kayan ko ajiya. A wannan yanayin mai motsi yana da alhakin ɗaukar darajar ƙimar da aka saki kuma dole ne ya yi ƙarin biyan kuɗi don gamsar da buƙatun abokin ciniki. Assurance ta ƙunshi aminci da tsaro ga kowane kasuwanci.

Inshorar ɗaukar nauyi yana da fa'idodi da yawa

Kuna buƙatar inshora abubuwan da kuke safara akan asarar ko lalacewa tare da taimakon wakili mai motsi. Motsa inshora abin alhaki yana da mahimmanci! Kuna iya tabbatar da cewa za a kiyaye ku daga duk wata matsala da ta taso saboda ƙaurawar ku tare da sake biyan kuɗi daga wakilin ku. Masu haɓaka ƙwararru suna buƙatar samun damar tantance nauyin su don gujewa abubuwan da ba su dace ba daga tasirin fa'idar kasuwancin su. Duk wani kasuwancin doka da ke shiga cikin ɗan gajeren nisa ko motsi mai nisa yakamata a rufe shi. Ƙetare dokokin jihohi da na tarayya na iya haifar da hukunci ko ƙwacewa.

Inshorar Movers na New York City yana da fa'idodi da yawa.

  • Inshorar motsawa ta ƙunshi kuɗin da za a jawo kayan aiki akan babbar motar.
  • Abokan hulɗa masu motsi waɗanda ke da inshora suna rufe inshorar rayuwa da ɗaukar hoto na likita.
  • Ana iya lalata motar ta hatsari, amma mai motsi ba shi da alhakin lalacewar da aka yi wa kaya.
  • Inshorar tana ba da kariya ga kayan da ake safara.
  • Ana ba da ƙarin inshora na abin alhaki idan mai motsi ya haifar da abin da ya faru.

Saboda haka, yawancin masu motsi suna fahimtar mahimmancin inshora don tabbatar da ingantaccen aikin ayyukan sufuri. Duk masu ba da sabis a cikin wannan masana'antar dole ne su bi dokokin tarayya da na jihohi.

Menene COI? Kuma ta yaya kuke ayyana ta?

COI takardar shaidar inshora ce ta doka wacce kamfanin inshora ya ba ku. Waɗannan mutanen da ke riƙe da wannan takaddar ana gane su a matsayin masu inshora. Takardar ta ƙunshi muhimman bayanai kamar tsarin inshorar mai shi da nau'in ɗaukar hoto, adireshin hukumar da suna. Ƙungiyar da ke da alhakin biyan kuɗi tana da alhaki idan abokin ciniki yana cikin da'awar da aka rufe. Yakamata a fahimci manyan manufofi da sharuddan waɗanda ke da takaddun shaida na COI. Saboda babban matakin tsaro da aka ba abokan ciniki, COI yana da tasiri mai mahimmanci akan tasiri da ingancin sabis na kasuwanci mai motsi.

movers takardar shaidar inshora

Yi hankali da haɗarin haɗarin da ke tattare da ƙaurawar ku wanda zai iya faruwa daga kamfanin motsi:

  • Motocin da suka yi yawa
  • sakaci ko sakaci na masu motsi
  • boye kudade
  • Hukumar da ba ta da lasisi
  • laifuka
  • gyaran motar da bai dace ba
  • Haɗarin zirga -zirga na iya haifar da babbar illa
  • A cikin matsanancin yanayin yanayi
  • Samar da gyaran hanyoyin da bai dace ba.
  • ma'aikatan da ba su da ƙwarewa
  • Rashin haɗin gwiwa

Kamfanoni masu motsi yakamata su nemi hanyoyin mafi inganci don hana waɗannan haɗarin. Direbobin manyan motoci da masu motsi dole ne su ɗauki duk matakan kariya don tabbatar da amincin kaya. Hakanan yakamata suyi haɗin gwiwa tare da masu riƙe takaddun COI don tabbatar da martabarsu ta kasuwanci.