Shin gidan caca na kan layi na gaske ne
Duk da haka, kaɗan daga cikinsu suna yin nisan mil kuma suna ba da bambance -bambancen jin daɗin wayar salula don wayoyin komai da ruwanka da Allunan. A wannan yanayin, 'yan wasan gidan caca na kan layi na iya samun ƙwarewar wasan ƙwallon ƙafa a kan tafi. Yankin wasan kan layi ya ɗan ɗanɗana launin fata duk tsawon shekaru, kuma duk da tsananin hakkoki da wajibai masu izini, mutane duk da haka basu san wasu fannoni ba. Wannan sashin da ake nema ba tare da ɓata lokaci ba yakamata ya nuna ƙa'idodin ƙa'idodin da zaku iya fuskanta akan kowane gidan caca na doka akan layi.
Duba Shafukan Talla don cikakken bayani akan kowane wadata. Yakamata ku kasance cikin jiki a cikin jihar PA don yin wasa akan layi. Duk da haka, za ku iya yin rajista, yi ajiya, da samun damar asusunka daga kowace jiha. Muna amfani da gano yanayin wuri don auna wurin jikin ku kafin mu ba ku damar ƙaddamar da kowane wasannin mu.
Abin da gidan caca na kan layi yake da doka
Banda haka, wannan rukunin gidan yanar gizon yana gabatar da ɗimbin kyaututtuka daban-daban don kamawa, kyakkyawan mai amfani, da kyakkyawar kwarewar wasan-duka. Theaya daga cikin batutuwan da muke dubawa koyaushe lokacin zaɓin gidajen caca na kan layi shine yadda ake son su tare da sauran 'yan wasa.
- Kamar BetFair-FanDuel a cikin adadin wuri biyu, PokerStars yana ƙarƙashin laima Flutter Nishaɗi.
- Duk da haka, kowane gidan caca na iya yin aiki kamar fatun fata guda uku a ƙarƙashin lasisinsa.
- Dakin yana gabatar da teburin Baccarat guda shida, uku Blackjack tebur da matsakaicin fare har zuwa $10,000, wanda ake samun dama 24 awowi a rana.
Saboda haka, ba tare da la’akari da irin bambancin roulette da kuka zaɓa ba, kuna buƙatar dogara da sifili. Akwai ma ƙafafun da ke da sifili uku, but Mafi kyawun Wayoyin Casino kada ku kunna waɗannan sai dai idan kuna jin kamar mika wuya a aikace 8% na gefen gida.
Wanne Gidan Yanar Gizo na Kan Yanar Gizo Ne
A cikin Pennsylvania, gidajen caca na kan layi sun lura da kudaden shiga na $51 miliyan a watan Yuli 2020 kuma jimillar masu fafatawa a kan ramummuka sun zarce $1 biliyan na wata na uku a jere. Abu mafi mahimmanci shine fahimtar wane irin kari za ku samu.